



JIMBO KATOLIKI MOSHI.
SHULE YA SEKONDARI OLALENI
S.L.P 176, HIMO – MOSHI.

0756 955080 / 0657 987292 - **MKUU WA SHULE**
0759 609104 / 0783 572045 - **MAKAMU MKUU WA SHULE**
0758 587288, - **SECRETARY/ KARANI**
0762 803044 / 0753 638513 - **TAALUMA**
0752 253260 / 0718 215713 - **MHASIBU**

E –mail: olalenisecon@gmail.com

Website : [www.olalenisecondary . sc. Tz.](http://www.olalenisecondary.sc.tz)

NA. YA FOMU _____

PICHA
(PASSPORT)

A: FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA NA SHULE KIDATO CHA KWANZA 2025.

1. Majina kamili ya Mwanafunzi
Jina la shule ya msingi aliyomalizia darasa la Saba
Namba ya Mtihani wa darasa la saba PS.....mwaka wa kumaliza darasa la saba
Wilaya Mkoa
2. Msichana / Mvulana
3. Nyumbani kwako;- Kijiji chaKata ya
Wilaya yaMkoa wa
4. Dini yakeDhehebu.....
5. Jina la Mzazi / MleziSimu Na.....
6. Anwani ya Mzazi/Mlezi S.L.P Mji/Jiji
7. Kazi ya Mzazi / MleziSahihi

B: MAELEZO MENGINE;-

- i) Olaleni Sekondari ni shule ya mchanganyiko (**Wasichana** na **Wavulana**) ipo mkoani Kilimanjaro wilaya ya Moshi Vijijini tarafa ya Kilema. (Umbali wa **Km 9** kutoka Mji mdogo wa Himo).
- ii) Shule inatoa nafasi ya malazi kwa Wasichana na Wavulana.
- iii) Mitihani ya usaili itakuwa ni **Hisabati / Basic Mathematic, Lugha / English Language** na **Maarifa ya Jamii/ Social Studies** .
- iv) Fika na fomu hii ikiwa imejazwa kikamilifu kwenye kituo utakachofanyia mitihani siku ya mitihani.
- v) Fomu hii inauzwa Tshs. **15,000/=** (Elfu kumi na tano tu) kwa ajili ya gharama za mitihani.

C: VITUO VYA KUFANYIA MTIHANI;-

1. Kwa wanafunzi wa **Dar-es-salaam** na **Morogoro** watafanyia mitihani yao shule ya msingi Msimbazi Mseto – Dar es salaam tarehe **21/09/2024** siku ya Jumamosi saa 1:00 asubuhi.
2. Kwa wanafunzi wa Mkoa wa **Kilimanjaro** na wenyeji wa maeneo ya karibu na shule watafanyia mitihani yao shuleni Olaleni tarehe **21/09/2024** siku ya Jumamosi saa 2:00 asubuhi.
3. Wanafunzi wa **Arusha** na **Manyara** watafanyia mitihani yao shule ya msingi Kaloleni tarehe **21/09/2024** siku ya Jumamosi saa 2:00 asubuhi.
4. Wale wanafunzi wanaotoka Mkoa wa **Singida** watafanyia mitihani yao Ukumbi wa Parokia ya Singida mjini tarehe **21/09/2024** siku ya Jumamosi saa 2:00 asubuhi.
5. Wanafunzi wa **Dodoma** watafanyia mitihani yao Parokia ya uwanja wa ndege ukumbi wa vijana tarehe **21/09/2024** siku ya Jumamosi saa 2:00 asubuhi.
6. Wanafunzi wavae sare zao za shule za msingi walizo maliza nazo siku ya mitihani.

Victoria J. Matoli
MKUU WA SHULE.